Sew bi génne ndogalu-guddi (Tailleur de rêve): Taalif bii jóg ci àddina bu Salimata, ndaw set bu di jëfe ak ndogalu-guddi yi. Ci doxalinam, ñi ko dégg dinañu jàng ci kólig, saxlu, ak ku nekk ci boppam.
Njariñu dundin (Le sens de la vie): Ci taalif bii, Baba nit ak Boubou rab, di waxtaan ci njekk njariñu dundin. Ñoom di xeex ci mbirum xel yu rafet te nuy woo ñi ko dégg ngir xeex ci li ñépp dund ak xam-xam bu gëna jege.
Ñetti picc (Les trois oiseaux): Taalif bii di wax ci ñetti picc yu ñépp am seen benn wàllu xalaat ak njariñ. Ay ndimbal ak seeni saytu dina jàngal nuy ko dégg ci melokaan yu bare mel ni bañ a bàyyi, yokk saytu, ak liggéey njekk njariñu.
Noubi Noubi di wax taalif yi ak loolu bu yomb te ak woy, jóge ci ay luuru ci cosaan Afriken ngir taxawal i xel ak maanaa ci ñi ko dégg. Taalif yi ngeen mana gise ci ay festivaal, i fanaan xale, walla i ndaje yeneen yoon. Bu ci nekk, bu rafet ak xel yu fees, dina yóbbu ñi ko dégg ci séentu Afrika ak xalaat yu xel.
Ngir xale yu am 3 ba 10 at
800$ + taks.